ตารางถ่ายทอดฟุตบอล

เวลา ทีม ลีก ลิ้ง
อา 02:00 บรูคลิน เน็ตส์ พบ ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส บาสเกตบอล NBA
อา 03:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด พบ แดลลัส USA MLS Major League Soccer
อา 03:00 Bethlehem Steel พบ Indy Eleven USA USL
อา 03:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา พบ ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน Argentina Argentina. Copa de la Superliga
อา 04:00 Birmingham Legion พบ Swope Park Rangers USA USL
อา 04:30 ฮัวชิปาโต้ พบ โคโล โคโล่ Chile Primera Division
อา 04:30 ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์ พบ เดนเวอร์ นักเก็ตส์ บาสเกตบอล NBA
อา 05:06 Leon พบ Atlas Mexico Primera Division
อา 06:00 โกดอย ครูซ พบ พาโตรนาโต้ Argentina Argentina. Copa de la Superliga
อา 06:00 Pittsburgh Riverhounds พบ Saint Louis FC USA USL
อา 06:00 Louisville City พบ Ottawa Fury USA USL
อา 06:00 Charlotte Independence พบ North Carolina USA USL
อา 06:00 Real Monarchs พบ San Antonio USA USL
อา 06:30 โคลัมบัส พบ พอร์ตแลนด์ USA MLS Major League Soccer
อา 06:30 นิวอิงแลนด์ พบ นิวยอร์ก USA MLS Major League Soccer
อา 06:30 Charleston Battery พบ Nashville USA USL
อา 07:00 ดีทรอยต์ พิสตันส์ พบ มิลวอกี บักส์ บาสเกตบอล NBA
อา 07:30 OKC Energy พบ Orange County USA USL
อา 07:30 Rio Grande Valley พบ Las Vegas Lights USA USL
อา 09:00 ซานโฮเซ พบ แคนซัสซิตี USA MLS Major League Soccer
อา 09:00 Portland II พบ Colorado Springs USA USL
อา 09:00 Reno 1868 พบ New Mexico United USA USL
อา 09:30 Phoenix Rising พบ Tacoma Defiance USA USL
อา 09:30 ยูทาห์ แจ๊ส พบ ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ บาสเกตบอล NBA
อา 11:00 คาโงชิมะยูไนเต็ด พบ รีวกีว Japan J-League Division 2
อา 12:00 มอนเตดิโอ ยามางาตะ พบ รีโนฟา ยามากูชิ Japan J-League Division 2
อา 12:00 โยโกฮามา เอฟซี พบ เจฟ ยูไนเต็ด Japan J-League Division 2
อา 12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ พบ คาชิว่า เรย์โซล Japan J-League Division 2
อา 12:00 กิฟุ พบ มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค Japan J-League Division 2
อา 12:00 เชจู ยูไนเต็ด พบ คังว็อน South Korea K-League
อา 13:00 มาชิดา เซลเวีย พบ โอมิยะ อาร์ดิย่า Japan J-League Division 2
อา 14:00 เวลลิงตัน พบ เมลเบิร์น ซิตี้ Australia A-League
อา 14:00 โซล พบ อินช็อนยูไนเต็ด South Korea K-League
อา 14:30 ต้าเหลียน อาเออร์บิน พบ ฉงชิ่ง ลี่ฟาน China Super League
อา 16:30 เจียงซูซูหนิง พบ กว่างโจว อาร์ แอนด์ เอฟ China Super League
อา 17:00 กาดิซ พบ นูมานเซีย Spain LaLiga2
อา 17:00 เลบันเต พบ อัสปัญญอล Spain LaLiga
อา 17:15 เอ็กเซลเซอร์ พบ วิลเลม ทเวล Netherlands Eredivisie
อา 17:30 อันคารากือจือ พบ คอนยาสปอร์ Turkey Super Lig
อา 18:00 ประจวบ พบ สุโขทัย Thailand Thai Premier League
อา 18:00 สุพรรณบุรี พบ นครราชสีมา Thailand Thai Premier League
อา 18:00 KamAZ Nab Chelny พบ Ufa II Russia Division 2
อา 18:00 Zvezda Perm พบ Neftekhimik Russia Division 2
อา 18:30 อาร์มีเนีย พบ อิงก็อลชตัท Germany 2. Bundesliga
อา 18:30 เรเกนสบวร์ก พบ แม็กเดอร์เบิร์ก Germany 2. Bundesliga
อา 18:30 ดาร์มสตัดท์ พบ โบคุ่ม Germany 2. Bundesliga
อา 18:30 ไฮเดนไฮม์ พบ ซังต์ เพาลี Germany 2. Bundesliga
อา 18:30 ดินาโม เดรสเดน พบ โคโลญ Germany 2. Bundesliga
อา 18:30 Urozhay พบ Chayka P Russia Division 2
อา 18:35 อู่ฮั่น ซอลล์ พบ เซี่ยงไฮ้ กรีนแลนด์ China Super League
อา 19:00 เฆตาเฟ่ พบ เซบิย่า Spain LaLiga
อา 19:00 Chikhura พบ Torpedo Kutaisi Georgia Erovnuli Liga
อา 19:00 ชลบุรี พบ เชียงใหม่ Thailand Thai Premier League
อา 19:00 Chertanovo-2 พบ Leningradets Russia Division 2
อา 19:00 Rotor-2 พบ Khimki-2 Russia Division 2
อา 19:00 Slutsk พบ Isloch Belarus Premier League Vysshaya Liga
อา 19:30 ซังท์เพิลเทิน พบ ซาลซ์บูร์ก Austria Bundesliga
อา 19:30 สตวร์ม กราซ พบ โวล์ฟสเบอร์เกอร์ Austria Bundesliga
อา 19:30 เอฟเวอร์ตัน พบ แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด England Premier League
อา 19:30 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด พบ เบรดา Netherlands Eredivisie
อา 20:00 ตูลูซ พบ ลีลล์ France Ligue 1
อา 20:00 นอร์บี้ พบ ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า Sweden Superettan
อา 20:00 ฮัคเค่น พบ เยอร์การ์เดนส์ Sweden Allsvenskan
อา 20:00 Krasnodar III พบ Druzhba Maikop Russia Division 2
อา 20:00 Legion พบ Spartak Vladikavkaz Russia Division 2
อา 20:00 Spartak Nalchik พบ Angusht Russia Division 2
อา 20:00 Volgar พบ Biolog Novokub. Russia Division 2
อา 20:00 Chernomorets Nv พบ SKA Russia Division 2
อา 20:00 Syzran-2003 พบ Lada Tl Russia Division 2
อา 20:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ พบ ริเซสปอร์ Turkey Super Lig
อา 20:00 น็องต์ พบ อาเมียงส์ France Ligue 1
อา 20:30 อูราล พบ รูบิน คาซาน Russia Premier League
อา 20:30 ไฟร์บวร์ก พบ ดอร์ทมุนท์ Germany Bundesliga
อา 21:00 ลาคอรุนญ่า พบ เอกซ์เตรมาดูรา Spain LaLiga2
อา 21:00 Energetik-BGU พบ Dinamo Brest Belarus Premier League Vysshaya Liga
อา 21:00 ฮอร์เซนส์ พบ ซอนเดร์ยิสคีย์ Denmark Superliga
อา 21:15 เรอัลมาดริด พบ แอธเลติก บิลเบา Spain LaLiga
อา 21:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน พบ เดน ฮาก Netherlands Eredivisie
อา 22:00 ออสเตรียเวียนนา พบ แอลเอเอสเค ลินซ์ Austria Bundesliga
อา 22:00 ซลิน พบ สลาเวีย ปราก Czech Republic 1. Liga
อา 22:00 ดุคลา ปราก พบ มลาด้า โบเลสลาฟ Czech Republic 1. Liga
อา 22:00 บานิค ออสตราว่า พบ โอปาวา Czech Republic 1. Liga
อา 22:00 โบฮีเมี่ยนส์ 1905 พบ เบามิต ยาโบลเนค Czech Republic 1. Liga
อา 22:00 ไพรบราม พบ วิคตอเรีย พัลเซ่น Czech Republic 1. Liga
อา 22:00 ซิกม่า พบ เทปลิซ Czech Republic 1. Liga
อา 22:00 สโลวาน ลิเบเรก พบ สโลวัคโก้ Czech Republic 1. Liga
อา 22:00 อาร์เซนอล พบ คริสตัลพาเลซ England Premier League
อา 22:00 คาร์ดิฟฟ์ พบ ลิเวอร์พูล England Premier League
อา 22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส พบ ดูนาเรีย คาลาราซี Romania Liga 1
อา 22:00 แร๊งส์- แซงต์ เอเตียน พบ France Ligue 1
อา 22:30 ดาลเคิร์ด พบ มอลล์บี้ Sweden Superettan
อา 22:30 ฮัมมาร์บี้ พบ เอสกิลสทูน่า ซิตี้ Sweden Allsvenskan
อา 23:00 Spartak M พบ Yenisey Russia Premier League
อา 23:00 เรอัล โอเบียโด้ พบ คอร์โดบา Spain LaLiga2
อา 23:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน พบ ฮันโนเวอร์ Germany Bundesliga
อา 23:00 อลันยาสปอร์ พบ เฟเนร์บาห์เช่ Turkey Super Lig
อา 23:00 ไวเล พบ ออฮุส Denmark Superliga
อา 23:00 อันเดอร์เลชท์ พบ เกนท์ Belgium Jupiler League
อา 23:15 Tigre พบ Colon Santa Fe Argentina Argentina. Copa de la Superliga
อา 23:30 บิยาร์เรอัล พบ เลกาเนส Spain LaLiga
อา 23:45 Gomel พบ Shakhtyor Sl Belarus Premier League Vysshaya Liga